பணக்காரர் ஆக இந்த 7 உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றினால் போதும்!!

கோடீஸ்வரர் ஆவது கடினம்? பெரும்பாலான மக்கள் அதை கடினமாக கருதுகின்றனர். ஆனால், உலக ஜாம்பவான்கள் பில் கேட்ஸ் அல்லது ஜெஃப் பியூஸ், வாரன் வேஃப் அல்லது ஜாக் மா போன்ற கோடீஸ்வரர்கள் யாரும் இல்லை. இருப்பினும், கடின உழைப்பால், அவர் ஸ்மார்ட்

முடிவுகளையும் எடுத்தார், இதன் காரணமாக அவர் அபரிமிதமான செல்வத்தை உருவாக்க முடிந்தது. உலகில் உள்ள ஒவ்வொரு பணக்காரரும் பின்பற்றும் சில குறிப்புகள் உள்ளன. நீங்களும் இந்த உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றினால், கோடீஸ்வரர் ஆக வேண்டும் என்ற கனவை நிறைவேற்ற முடியும். இதற்காக, நீங்கள் 7 உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றி அவற்றைப் பின்பற்ற வேண்டும்.

1. வருமானத்தில் 10% முதலீடு செய்யுங்கள்
முதலாவதாக, உங்கள் வருமானத்தில் 10 சதவீதத்தை இன்று முதல் முதலீடு செய்யத் தொடங்குங்கள். இது முதலீட்டுக்கான முதல் விதி. இந்த நேரத்தில் நீங்கள் எதைச் சம்பாதித்தாலும், அதில் குறைந்தது 10 சதவீதத்தையாவது முதலீடு செய்ய வேண்டும். இதற்காக, முதலில் உங்கள் வருமானத்தையும் செலவுகளையும் கவனியுங்கள்.

2. EMI அல்லது கிரெடிட் கார்டு கொடுப்பனவுகளை ஒருபோதும் தாமதப்படுத்த வேண்டாம்
தற்போது,பெரும்பாலான மக்கள் கிரெடிட் கார்டுகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள், மேலும் EMI இல் பொருட்களை வாங்குகிறார்கள். நீங்கள் EMI ஐயும் செலுத்துகிறீர்கள் என்றால், அதை ஒருபோதும் செலுத்த மறக்காதீர்கள். கிரெடிட் கார்டில் குறைந்தபட்ச பில் செலுத்தும் சிக்கலில் சிக்க வேண்டாம். இதைச் செய்வதன் மூலம், உங்கள் மசோதாவில் பல வகையான வரிகள் சேர்க்கப்படும், மேலும் உங்கள் கட்டணத் தொகை அதிகரிக்கும்.

3. அவசர நிதியை தயார் நிலையில் வைத்திருங்கள்
நீங்கள் எதை முதலீடு செய்தாலும் அதை ஒதுக்கி வைக்கவும். இதற்குப் பிறகு, உங்களிடம் அவசர நிதி இருக்க வேண்டும், இதனால் நீங்கள் ஏதேனும் சிரமத்தை எதிர்கொண்டால், நீங்கள் உங்கள் முதலீட்டிலிருந்து பணத்தை எடுக்க வேண்டியதில்லை, யாருக்கும் முன்னால் கைகளை விரிக்க வேண்டியதில்லை.

4. நிதி செலவுகள்
உங்கள் முதலீடு வேறுபட்டது, அவசர நிதி வேறுபட்டது மற்றும் செலவினங்களின் இந்த நிதி முற்றிலும் வேறுபட்டதாக இருக்கும். இதில், நீங்கள் 4 முதல் 6 மாதங்கள் வரை மாதாந்திர செலவினங்களுக்கான நிதியை உருவாக்க வேண்டும். ஒரு நாளில் பல நிதிகள் தயாராக இருக்காது என்பது உண்மைதான், ஆனால் நீங்கள் மெதுவாக முயற்சித்தால், சில மாதங்களில் இந்த நிதிகளை நீங்கள் தயார் செய்யலாம்.

5. முதலீட்டு வருமானத்தை மீண்டும் முதலீட்டில் வைக்கவும்
நீங்கள் முதிர்ச்சியடைந்த நிதி அல்லது வர்த்தகத்தில் இருந்து கூடுதல் வருமானம் போன்ற உங்கள் முதலீடு செய்யப்பட்ட பணத்திலிருந்து ஏதேனும் வருமானத்தை ஈட்டினால், உங்களுக்கு இன்னும் அந்த பணம் தேவையில்லை என்றால், அந்த பணத்தை மீண்டும் முதலீட்டில் வைக்கவும் .

6. முதலீட்டு திட்டங்களில் தொடர்ந்து முதலீடு செய்யுங்கள்
நீங்கள் முதலீடு செய்ய முதல் படி எடுத்திருந்தால் நிறுத்த வேண்டாம். உங்கள் முதலீட்டு திட்டத்தில் தொடர்ந்து முதலீடு செய்ய வேண்டும். இதில் நீங்கள் ஒரு பெரிய தொகையை சம்பாதிக்க முடியாது.

7. முதலீட்டு செயல்திறனை சரிபார்க்கவும்
இது மிக முக்கியமான பழக்கம், நீங்கள் அதைப் பின்பற்றவில்லை என்றால், உங்கள் முதலீட்டு திட்டம் வெற்றிகரமாக இருக்காது. முதலீட்டிற்குப் பிறகு, உங்கள் முதலீட்டை நீங்கள் கண்காணிக்க வேண்டியது அவசியம். முதலீட்டு வரியை செலுத்துவதன் மூலம், உங்கள் பொறுப்பு நிறைவேற்றப்படுவதில்லை. உங்கள் முதலீட்டு திட்டம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை நீங்கள் தொடர்ந்து பார்க்க வேண்டும்.

%d bloggers like this: